Asahi Weldex, Nhật Bản
Asahi Weldex CS-201 Máy hàn đa năng Hàn Nối Đầu/Hàn Góc với Công Tắc Nam Châm BẬT/TẮT
Sản xuất tại Nhật Bản
Nhà sản xuất: Asahi Weldex
Model: CS-201
CS-201 [Máy hàn đa năng Hàn Nối Đầu/Hàn Góc với công tắc nam châm BẬT/TẮT] (Xe hàn đơn giản loại chạy trên ray/ Xe hàn chạy trên ray)
Tính Năng
Máy hàn đa năng Butt/Fillet, chạy trên ray nhôm cứng.
Ray với công tắc nam châm BẬT/TẮT cho phép điều chỉnh dễ dàng.
Giảm thiểu độ lùi bánh răng cung cấp các điều khiển tốc độ không đổi/điều chỉnh chính xác, đảm bảo chất lượng hàn cao nhất và tuổi thọ dài nhờ động cơ đặc biệt với bộ giảm tốc.
Lấp đầy thùng tại lúc bắt đầu và kết thúc hàn.
Tốc độ di chuyển được cài đặt theo Cm/Min hoặc Inch/Min lập trình theo Hướng dẫn sử dụng.
Thông Số Kĩ Thuật
| Chung | |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | AC 100V-240V, 50/60Hz |
| Kích thước (W×L×H) | 237(W)×391~423(L)×239(H) mm |
| Trọng lượng | 6.5Kg |
| Thân máy | |
| Phương pháp điều khiển | BÁNH RĂNG – THANH RĂNG |
| Tốc độ chạy | 0 đến 98cm/phút |
| Động cơ di chuyển | DC24V, 12W, 5,000RPM |
| Bộ điều chỉnh đèn hàn | |
| Góc lên/xuống | 0 đến 40±10 |
| Khoảng cách trước/sau | 0-32mm |
| Khoảng cách lên/xuống | 0-32mm |
| Góc chạy | ±5 độ |
| Khoảng cách trước/sau của cánh tay | 0-120mm |
| Khác | |
| Cố định | Loại công tắc nam châm BẬT/TẮT |
| Vật liệu/Kích thước | AL/1.5M |
Related Products
-
Wasino Kiki GEFDS Kính ngắm kiểu cánh đập – Flapper-style Sight Glass
-
Ox Jack SLP Giắc Cắm Lỗ Trung Tâm Tác Động Kép (Loại Lỗ Trung Tâm®) (Double-acting Center Hole Jack (Center-hole Type®))
-
Tsurumi Pump PN SERIES Series Bơm nước thải – Tsurumi Pump PN SERIES Series Sewage Pumps
-
Nagahori 612/614/617/619/622-C Ổ Cắm Cờ Lê Lục Giác Loại 19,0Sq. (3/4″) (Hexagon Wrench Sockets)
-
Tosei GLF-H Máy nâng thủy lực – Hydraulic Lifter
-
TERAOKA SEISAKUSHO 4103 Băng Dính Vải Polyethylene – TERAOKA 4103 Polyethylene Cloth Adhesive Tape







