- Home
- Products
- Watanabe TZ-1FA/5FA Bộ Chuyển Đổi Cách Ly Tín Hiệu Vi Mô – Micro Signal Isolator Converter
Nhật Bản, Watanabe
Watanabe TZ-1FA/5FA Bộ Chuyển Đổi Cách Ly Tín Hiệu Vi Mô – Micro Signal Isolator Converter
Xuất xứ: Nhật Bản
Nhà sản xuất: Watanabe
Model: TZ-1FA/5FA
Bộ cách ly tương thích với đầu vào tín hiệu mức mV・mA
Đặc trưng
Thân máy và khối đầu cuối được tích hợp để tiết kiệm không gian và giảm trọng lượng.
Thông số sản phẩm
| Tín hiệu đầu vào | Điện áp một chiều/dòng điện một chiều |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Điện áp một chiều/dòng điện một chiều |
| Nguồn cấp | AC100-240V DC24V |
| Khả năng tải | ±0,1%fs |
| Tốc độ phản hồi (0→90%) | 3ms hoặc 50ms |
| Điều chỉnh 0/span | ±5%fs |
| Điện áp chịu được | AC2000V (nguồn điện xoay chiều) AC1500V (nguồn điện một chiều) |
| Khối lượng (trọng lượng) | khoảng 80g |
| Kích thước bên ngoài (HWD) | 98×25×41mm |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | -5 đến +50°C 90% RH trở xuống |
Related Products
-
ENDO KOGYO Cáp Cuộn Động Cơ – Loại Động Cơ Chuyển Mạch
-
Chiyoda Tsusho Ống Polyurethane TP Đôi Cảm Ứng – Twin Touch Tube TP Polyurethane Yube
-
Eagle Jack (Konno Corporation) Bơm Thủy Lực KHN6-0.3WA – Eagle Jack KHN6-0.3WA Hydraulic Pump
-
Hammer Caster 320 BEA/313 BEA 100-125mm Bánh Xe Nhỏ – Hammer Caster 320 BEA/313 BEA 100-125mm Caster
-
Hammer Caster 400 FAS 100-200mm Bánh Xe Nhỏ – Hammer Caster 400 FAS 100-200mm Caster
-
Nagahori Đầu Khấu Vặn Dạng Ổ Đĩa Vuông Loại 44.5Sq. ( 1 3/4″) (Square Drive Sockets)







