- Home
- Products
- Watanabe A1-16 Đồng Hồ Bảng Kỹ Thuật Số Cho Dòng Điện Xoay Chiều (Giá Trị Trung Bình, Định Mức Đầu Vào: 5A)- Digital Panel Meter For Alternating current (average value, input rating: 5A)
Nhật Bản, Watanabe
Watanabe A1-16 Đồng Hồ Bảng Kỹ Thuật Số Cho Dòng Điện Xoay Chiều (Giá Trị Trung Bình, Định Mức Đầu Vào: 5A)- Digital Panel Meter For Alternating current (average value, input rating: 5A)
Xuất xứ: Nhật Bản
Nhà sản xuất: Watanabe
Model: A1-19
Ampe kế dòng điện xoay chiều kích thước DIN tiêu chuẩn 48mm × 96mm
Tính năng
Có thể có đầu vào 2A bên thứ cấp CT cho mục đích chung
Thông số kỹ thuật
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện xoay chiều |
| Tín hiệu đầu ra | Bên ngoài |
| Công suất | AC100~120V AC200~240V DC5~24V |
| Sức chịu đựng | ±1.0%fs |
| Chịu được điện áp | Nguồn điện xoay chiều: AC1500V Nguồn điện một chiều: DC500V |
| Khối lượng (trọng lượng) | Nguồn điện xoay chiều: ~150g
Nguồn điện một chiều: ~ 85g |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | EN61326-1 EN61010-1 (14 range not applicable) EN IEC 63000 |
| Kích thước bên ngoài (HWD) | 48×96×65.4mm |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | 0~+50℃ 35~85%RH |
| Kích thước bảng điều khiển (CTNH) | 48×96mm |
| Số chữ số hiển thị | 3+1/2 digits (character height: 14.2mm) |
Related Products
-
YAMARI AD-THERMIC Cặp Nhiệt Điện Dùng Để Giảm Khí Quyển Ở Nhiệt Độ Cao – Thermocouple For Use In Reducing Atmosphere At High Temperature
-
Kitz EA100/200-TNE Thiết Bị Truyền Động Điện Loại EA / Van Bi Đồng 3 Chiều Nằm Ngang Loại 10K
-
YOSHITAKE AL-260R Van An Toàn Và Hỗ Trợ – Safety and Relief Valve
-
Sawada KS35 Van Đo Mức Hình Ống – Tubular Level Gauge Valve
-
Kikusui Tape Băng Keo
-
Shimizu Móc Đai An Toàn – Harness Hook Work Tools







