- Home
- Products
- Watanabe TF-6D Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Cách Ly/Dòng Điện Xoay Chiều RS-485 – AC Current RS-485/Isolation Signal Converter
Nhật Bản, Watanabe
Watanabe TF-6D Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu Cách Ly/Dòng Điện Xoay Chiều RS-485 – AC Current RS-485/Isolation Signal Converter
Xuất xứ: Nhật Bản
Nhà sản xuất: Watanabe
Model: TF-6D
Bộ chuyển đổi xuất tín hiệu AC qua giao tiếp RS-485
Đặc trưng
- Cũng có thể xuất tín hiệu DC tỷ lệ thuận với tín hiệu đầu vào.
- Loại plug-in để bảo trì dễ dàng.
- Dữ liệu có thể dễ dàng xuất ra trình sắp xếp chuỗi bằng cách kết nối với bộ chuyển đổi giao thức (TF-PC).
- Thiết lập bởi Màn hình LED phía trước. Tăng hiệu quả công việc
Thông số sản phẩm
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện xoay chiều |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | RS-485 (ASCII) Điện áp một chiều/dòng điện một chiều |
| Correspondence | RS-485 (ASCII) |
| Nguồn cấp | DC24V |
| Khả năng tải | ±0,1%fs |
| Tốc độ phản hồi (0→90%) | 1 giây |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | -5~+50℃ 90%RH trở xuống |
| Điện áp chịu được | AC1500V |
| Kích thước bên ngoài (HWD) | 98×26×130mm |
| Khối lượng (trọng lượng) | khoảng 180g |
Related Products
-
TERAOKA SEISAKUSHO 632S Băng Dính Màng Polyester – TERAOKA 632S Polyester Film Adhesive Tape
-
Chiyoda Tsusho Ống Polyurethane TP Đôi Cảm Ứng – Twin Touch Tube TP Polyurethane Yube
-
Ox Jack SLP Giắc Cắm Lỗ Trung Tâm Tác Động Kép (Loại Lỗ Trung Tâm®) (Double-acting Center Hole Jack (Center-hole Type®))
-
Supero Seiki SL-2100 Van Dạng Bướm (Butterfly Valve)
-
TERAOKA SEISAKUSHO 7641 0.02 Black W HF Băng Dính Hai Mặt – TERAOKA 7641 0.02 Black W HF Double-Coated Adhesive Tape
-
Watanabe WTM-DMD6V Bộ Điều Khiển Tuân Thủ Tương Thích với BEMS – BEMS-Compatible Demand Controller







