Nhật Bản, Watanabe
Watanabe WAP-DAH Bộ Chuyển Đổi D/A Tốc Độ Cao – High-Speed D/A Converter
Xuất xứ Nhật Bản
Nhà sản xuất: Watanabe Electric Industry Co. Ltd
Model: WAP-DAH
Bộ chuyển đổi chuyển đổi tín hiệu BCD song song như bộ giải trình tự và xuất tín hiệu DC
Tính năng
- Loại plug-in để bảo trì dễ dàng
- Phạm vi điều chỉnh zero/span rộng ±10%fs
Thông số kỹ thuật
| Tín hiệu đầu vào | tín hiệu BCD |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Điện áp một chiều/dòng điện một chiều |
| Nguồn cấp | AC100V AC110V AC200V AC220V |
| Dung sai | ±0,15%fs |
| Tốc độ phản hồi (0→90%) | 10ms |
| Điều chỉnh không/nhịp | ±10% fs |
| Chịu được điện áp | AC2000V |
| Khối lượng (trọng lượng) | khoảng 400g |
| Kích thước bên ngoài (HWD) | 97×51×126mm |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | -5~+55℃ 90%RH trở xuống |
Related Products
-
Watanabe WVP-PTE Bộ Chuyển Đổi Tín Hiệu PT (True RMS) – Signal PT Converter (True RMS)
-
Wasino Kiki WF Bộ lọc kiểu kép – Duplex Strainer
-
Matsumoto Kikai PS-1X, PS-2X, PS-3X, PS-4X Bộ Định Vị (Cỡ Nhỏ) – Positioner (Small Size)
-
YOSHITAKE AF-10EN Van An Toàn và Hỗ Trợ – Safety and Relief Valve
-
Watanabe WBR-100CA Máy ghi dòng Haku – Haku Current Recorder
-
YOSHITAKE TS-8 Lọc Hơi Nước/Lọc Không Khí – Steam Trap/Air Trap







