Eagle Jack, Nhật Bản
Xuất xứ: Nhật Bản
Nhà sản xuất: Konno Corporation
Model: ED-200T-PG-75kM-200
Kích cánh khuấy thủy lực có đồng hồ đo tải trọng.
Vì cả kN và MPa đều có trên mặt đồng hồ, nên không cần chuyển đổi số liệu MPa sang số liệu kN.
Tải trọng từ 2,5 tấn đến 20 tấn.
Có loại clean room.
Có thể kiểm tra phá hủy và kiểm tra vỏ
Giới thiệu về các loại kim chỉ
- Khi áp suất tăng do kích hoạt động, “kim giữ” cũng tăng lên cùng với kim của đồng hồ áp suất.
- Khi áp suất được giải phóng, kim đồng hồ đo áp suất trở về không.
Tuy nhiên, “con trỏ giữ” vẫn ở giá trị áp suất lớn nhất.
Thông số kỹ thuật của Model ED-200T-PG-75kM-200
- Tải trọng cho phép 20 tấn
- Hành trình 62 mm
- Cao thân 200 mm
- Rộng đế 130 mm
- Chiều dài đế 190 mm