Kitagawa, Nhật Bản
Kitagawa JFT-S100A Máy Kiểm Tra Lực Hàm
Sản xuất tại Nhật Bản
Nhà sản xuất: Kitagawa
Model: JFT-S100A
Công cụ máy.
Máy kiểm tra lực hàm JFT-S100A. Lực kẹp có thể được kiểm tra trong nháy mắt!
Đặc tính
- Nhỏ gọn và tích hợp.
- Không cần điều chỉnh.
- Chức năng ghi nhớ giá trị đo.
- Chức năng tiết kiệm năng lượng.
- Hiển thị tin nhắn cảnh báo.
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến tải trọng | |
|---|---|
| Công suất không đổi (mỗi hàm) | 100kN |
| Tải trọng cho phép | 150% |
| Điểm kẹp | Hai hoặc ba vị trí |
| Sự chính xác | ±2 % R.O. |
| Đường kính đo được | φ62~φ65mm (với nút Tải AH) φ62~φ75mm (có nút Load BH) |
| Biểu trưng | |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0.5~100.0 kN |
| đơn vị hiển thị | 0.1kN |
| Công tắc vận hành | Bảng chuyển đổi trang tính |
| đơn vị hiển thị | Màn hình ký tự LCD (dòng 8×2 có đèn nền) |
| Khác | |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Pin Lithium(CR123A)×2bộ |
| Nguồn điện bên ngoài | Điện áp nguồn DC5V±5% |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 80%RH hoặc ít hơn |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Phụ kiện | Nút tải AH(H 7mm)×3 miếng Nút tải BH(H 12mm)×3miếng Pin kiểm tra hoạt động (CR123A×2 cục) |
Giấy chứng nhận hiệu chuẩn là tùy chọn.
Related Products
-
TONEJI T-LSB Bu Lông Vít Bắt Gỗ – Lag Screw Bolt
-
Takeda Machine PNS-50A Máy Khắc Ống – Pipe Notching
-
Atom Kousan Bút Peter Thân Cao Su – Peter Pen Rubber and Body
-
Fukuda Seiko SC Dao Cắt Cạnh Lưỡi Tiêu Chuẩn – Standard Blade Side Cutter
-
Hammer Caster 920 EA/915 EA 75-125mm Bánh Xe Nhỏ – Hammer Caster 920 EA/915 EA 75-125mm Caster
-
Kondotec Lize Trap®







