- Home
- Products
- Watanabe WSC-80HR Rơle Đồng Hồ Đo Không Tiếp Xúc Loại Edge Wise (Loại kết nối trực tiếp rơle) – Edge Wise Type Non-contact Meter Relay (Relay Directly Connected Type)
Nhật Bản, Watanabe
Watanabe WSC-80HR Rơle Đồng Hồ Đo Không Tiếp Xúc Loại Edge Wise (Loại kết nối trực tiếp rơle) – Edge Wise Type Non-contact Meter Relay (Relay Directly Connected Type)
Sản xuất tại Nhật Bản
Nhà sản xuất: Watanabe
Model: WSC-80HR
Tính năng
Rơle đồng hồ không tiếp xúc đi-ốt phát sáng
Giờ công lắp đặt có thể giảm đáng kể nhờ hộp tiếp điện tích hợp.
Thông số kĩ thuật
| Tín hiệu đầu vào | Điện áp một chiều/dòng điện một chiều/điện áp xoay chiều/dòng điện xoay chiều |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Tín hiệu cảnh báo x 1 đến 2 điểm Tín hiệu tiếp điểm rơle・・・AC250V 0.5A/DC30V 2A Bộ thu hở・・・DC55V 50mA |
| Nguồn cấp | AC90~120V AC180~240V DC20~26V DC10~14V |
| Sức chịu đựng | ±2.5% |
| Tốc độ phản hồi (0→90%) | Thời gian hoạt động của rơle: khoảng 100ms |
| Chịu được điện áp | AC1500V |
| Khối lượng (trọng lượng) | khoảng 210g |
| Kích thước bên ngoài (HWD) | Tùy thuộc vào kiểu máy * Vui lòng tham khảo thông số kỹ thuật |
| Sử dụng nhiệt độ và độ ẩm | -10~+60℃ |
| Kích thước bảng điều khiển (CTNH) | 80.5×26mm |
Related Products
-
YOSHITAKE FS-IV Kính Quan Sát/ Đồng Hồ Đo Lưu Lượng – Sight Glass/Flow Meter
-
Honda Kiko CES Bơm Dòng Chảy Trục – Axial-Flow Pump
-
KORI SEIKI PKM-3 Bộ Đếm – Counters
-
Kansai Kogu D071- Series Dụng Cụ Cắt Bằng Kim Loại Cứng
-
Ichinen Chemicals 000111 Dung Dịch Siêu Bôi Trơn Và Chống Dính (Sten Cut)
-
Vessel A14 Mũi Vặn Vít Hai Đầu ( Bổ Xung Hợp Kim Hiệu Suất Cao) – Vessel A14 Double End Bit (Extra Superalloy)







